Ý kiến thăm dò
Sáng ngày 31/8/2023, tại Hội trường xã, Đảng bộ xã Nông Trường đã long trọng tổ chức lễ trao huy hiệu Đảng đợt 3/2 và 19/5 cho các Đảng viên. Tại đợt này toàn Đảng bộ có 12 Đảng viên vinh dự nhận danh hiệu cao quý, trong đó có 3 Đảng viên nhận danh hiệu 55 năm tuổi Đảng, 1 Đảng viên nhận danh hiệu 45 năm tuổi Đảng và 7 Đảng viên nhận danh hiệu 40 năm tuổi Đảng.
Một số hình ảnh của buổi trao huy hiệu:
![z4651277420753_c0db0393f556136526121430cac28a52.jpg](/file/thumb/500/637129917.jpg)
![z4651277463412_e2bc0a7780ba0b6ec3cbbb1e13fba2ed.jpg](/file/thumb/500/637129918.jpg)
![z4651277424520_3c9ae618cda459496e7c5b4ebf7778fa.jpg](/file/thumb/500/637129920.jpg)
![z4651277450619_16fba4569130f2334a224f66ab6f61bb.jpg](/file/thumb/500/637129922.jpg)
Một số hình ảnh của buổi trao huy hiệu:
![z4651277420753_c0db0393f556136526121430cac28a52.jpg](/file/thumb/500/637129917.jpg)
![z4651277463412_e2bc0a7780ba0b6ec3cbbb1e13fba2ed.jpg](/file/thumb/500/637129918.jpg)
![z4651277424520_3c9ae618cda459496e7c5b4ebf7778fa.jpg](/file/thumb/500/637129920.jpg)
![z4651277450619_16fba4569130f2334a224f66ab6f61bb.jpg](/file/thumb/500/637129922.jpg)